Nhà

GUANGZHOU BMPAPER CO.,LTD Thông tin liên hệ

Chứng nhận
chất lượng tốt Giấy in offset giảm giá
chất lượng tốt Giấy in offset giảm giá
Khách hàng đánh giá
giấy kraft trắng! Sản phẩm tuyệt vời, vận chuyển nhanh, giá cả tuyệt vời .... Như mô tả, không có vấn đề gì! Cảm ơn

—— Stephen Smith

Tôi đã mua giấy c1s, sản phẩm tuyệt vời và bán hàng tốt đẹp. đặc biệt là cho gói.

—— Zoran Bozic

BMPAPER có dịch vụ tốt bằng cách cung cấp giấy trái phiếu chất lượng tốt và các dịch vụ trực tuyến trong thời gian. Bạn luôn có thể liên lạc với họ bất kỳ lúc nào.

—— Hassane Alkara

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

GUANGZHOU BMPAPER CO.,LTD

Địa chỉ : NO3766, Huangpu East Road, Quận Hoàng Phố, thành phố Quảng Châu, Trung Quốc
Địa chỉ nhà máy : Tòa nhà B, Khu công nghiệp Jinhao, Số 15 Guangshen NorthRoad, quận Hoàng Phố, Quảng Châu, Trung Quốc
Thời gian làm việc : 9:00-18:00(Hiện Bắc Kinh)
Điện thoại Kinh doanh : 86--02029051826(Thời gian làm việc)   86--13538883291(Nonworking thời gian)
Fax : 86-20-87836757
Liên hệ với chúng tôi :
Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi
(0 / 3000)

Người liên hệ : Ms. Jane
Chức vụ : International trade department
Điện thoại Kinh doanh : 008613538883291
WHATSAPP : +8613538883291
Skype : Janebmpaper
Thư điện tử : Jane@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Lily
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Lily@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Elibby
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Elibby@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Yisa
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Yisa@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Libby
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Libby@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Lynn
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Lynn@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Lucky
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Lucky@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Nicole
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Nicole@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Daisy
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Daisy@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Sherry
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Sherry@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Michael
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Michael@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Summer
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Summer@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Lin
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Lin@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Wendy
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Wendy@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Cindy
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Cindy@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Lico
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Licole@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Kelly
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Kelly@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Lisa
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Lisa@bmpaper.com
Người liên hệ : Ms. Lilium
Chức vụ : International trade department
Thư điện tử : Lilium@bmpaper.com
Chi tiết liên lạc
GUANGZHOU BMPAPER CO.,LTD

Người liên hệ: Ms. Jane

Tel: 86--02029051826

Fax: 86-20-87836757

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)